ਬੰਦ ਕਰੋ

ਵਧੀਕ ਡਿਪਟੀ ਕਮਿਸ਼ਨਰ (ਜੀ) ਦੀ ਸੂਚੀ

ਵਧੀਕ ਡਿਪਟੀ ਕਮਿਸ਼ਨਰਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ (ਜੀ)
ਲਡ਼ੀ ਨੰ ਨਾਮ ਕਦੋਂ ਤੋਂ ਕਦੋਂ ਤੱਕ
1 ਸ਼੍ਰੀ. ਕੇ.ਏ.ਪੀ. ਸਿਨਹਾ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 22/07/1996 16/05/1997
2 ਸ਼੍ਰੀ. ਜੇ. ਐਸ ਢਿੱਲੋਂ, ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ 16/05/1997 07/09/1998
3 ਸ਼੍ਰੀ. ਡੀ. ਕੇ ਤਿਵਾੜੀ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 07/09/1998 29/10/1999
4 ਸ਼੍ਰੀ. ਹਰਜੀਤ ਸਿੰਘ, ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ 03/01/2000 28/02/2001
5 ਸ਼੍ਰੀ. ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਕੁਮਾਰ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 28/02/2001 09/03/2001
6 ਸ਼੍ਰੀ. ਆਰ. ਕੇ ਚੌਧਰੀ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 13/03/2001 13/08/2001
7 ਸ਼੍ਰੀ. ਐਚ.ਐਲ.ਕੁਮਾਰ, ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ 16/08/2001 30/06/2003
8 ਸ਼੍ਰੀ. ਨੀਲਕੰਠ ਐਸ. ਅਵਧ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 03/10/2003 20/06/2005
9 ਸ਼੍ਰੀ. ਦੀਪਕ ਰਾਜ ਗਰਗ, ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ 23/06/2005 31/08/2006
10 ਸ਼੍ਰੀ. ਹਰਜੀਤ ਸਿੰਘ, ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ 11/10/2006 23/04/2007
11 ਸ਼੍ਰੀ. ਅਜਮੇਰ ਸਿੰਘ, ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ 30/04/2007 31/03/2008
12 ਸ਼੍ਰੀ. ਮਹਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਕੈਂਥ, ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ 23/09/2008 31/05/2010
13 ਡਾ: ਅਭਿਨਵ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 01/09/2010 08/07/2011
14 ਸ਼੍ਰੀ. ਅਜਮੇਰ ਸਿੰਘ, ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ 28/07/2011 17/10/2011
15 ਸ਼੍ਰੀ. ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਖਹਿਰਾ, ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ 17/10/2011 30/12/2011
16 ਸ਼੍ਰੀ. ਚੰਦਰ ਗੈਂਦ, ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ 30/12/2011 01/06/2012
17 ਡਾ: ਜੋਰਮ ਬੇਦਾ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 01/06/2012 06/04/2013
18 ਸ਼੍ਰੀ. ਅਮਿਤ ਕੁਮਾਰ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 11/04/2013 13/06/2013
19 ਸ਼੍ਰੀ. ਅਜਮੇਰ ਸਿੰਘ, ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ 13/06/2013 13/02/2014
20 ਸ਼੍ਰੀ. ਮਹਿੰਦਰ ਪਾਲ, ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ., ਵਧੀਕ. ਚਾਰਜ 13/02/2014 09/07/2014
21 ਸ਼੍ਰੀ. ਅਰਵਿੰਦ ਪਾਲ ਸਿੰਘ ਸੰਧੂ, ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ 09/07/2014 10/06/2016
22 ਸ਼੍ਰੀ. ਅਜੈ ਕੁਮਾਰ ਸੂਦ, ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ 08/07/2016 08/06/2017
23 ਸ਼੍ਰੀ. ਰਿਸ਼ੀ ਪਾਲ ਸਿੰਘ, ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ., ਵਧੀਕ ਚਾਰਜ 13/06/2017 27/06/2017
24 ਸ਼੍ਰੀ. ਰਾਜੇਸ਼ ਤ੍ਰਿਪਾਠੀ, ਪੀਸੀਐਸ, ਵਧੀਕ ਚਾਰਜ 10/07/2017 27/07/2017
25 ਸ਼੍ਰੀ. ਜਗਵਿੰਦਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਗਰੇਵਾਲ, ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ 27/07/2017 05/10/2018
26 ਸ਼੍ਰੀ. ਅਜੈ ਕੁਮਾਰ ਸੂਦ, ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ 29/10/2018 20/02/2019
27 ਸ਼੍ਰੀਮਤੀ ਅਨੀਤਾ ਦਰਸ਼ੀ, ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ 20/02/2019 29/06/2021
28 ਸ਼੍ਰੀ. ਹਰਚਰਨ ਸਿੰਘ, ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ 05/07/2021 16/05/2022
29 ਸ਼੍ਰੀ. ਸੁਭਾਸ਼ ਚੰਦਰ, ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ 16/05/2022 ਅੱਜ ਤੱਕ