ਡਿਪਟੀ ਕਮਿਸ਼ਨਰਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ

ਡਿਪਟੀ ਕਮਿਸ਼ਨਰਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ
ਲਡ਼ੀ ਨੰ ਨਾਮ ਕਦੋਂ ਤੋਂ ਕਦੋਂ ਤੱਕ
1. ਸ. ਫੂਲਵੰਤ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 05/12/1995 04/12/1996
2. ਕੈਪਟਨ ਨਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ,ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 04/12/1996 18/02/1997
3. ਸ਼੍ਰੀ ਆਰ.ਵੈਂਕਟਰਤਨਮ,ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 18/02/1997 28/04/1998
4. ਸ. ਕੇ.ਐਸ.ਕੰਗ,ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 28/04/1998 03/06/1999
5. ਸ. ਕੇ.ਬੀ.ਐਸ.ਸਿੱਧੂ,ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 03/06/1999 04/03/2002
6. ਸ਼੍ਰੀ ਜੀ.ਰਮੇਸ਼.ਕੁਮਾਰ,ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 04/03/2002 25/07/2004
7. ਸ. ਮਨਦੀਪ ਸਿੰਘ,ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 26/07/2004 07/04/2006
8. ਸ਼੍ਰੀ ਵੀ.ਕੇ.ਮੀਨਾ,ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 07/04/2006 09/10/2006
9. ਸ. ਅਰਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 09/10/2006 23/12/2006
10. ਸ਼੍ਰੀ ਐਸ.ਕੇ.ਸ਼ਰਮਾਂ,ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 23/12/2006 12/03/2007
11. ਡਾ.ਅਰਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ,ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 12/03/2007 06/11/2007
12. ਸ. ਸਤਵੰਤ ਸਿੰਘ ਜੌਹਲ,ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 07/11/2007 11/08/2010
13. ਡਾ.ਵਿਜੈ.ਐਨ.ਜ਼ਾਦੇ,ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 11/08/2010 28/07/2011
14. ਸ਼੍ਰੀ ਅਸ਼ੋਕ ਕੁਮਾਰ ਸਿੰਗਲਾ,ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 28/07/2011 28/12/2011
15. ਸ਼੍ਰੀ ਬੀ. ਪੁਰੂਸ਼ਾਰਥਾ,ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 28/12/2011 03/04/2012
16. ਸ. ਅਰਸ਼ਦੀਪ ਸਿੰਘ ਥਿੰਦ,ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 03/04/2012 30/05/2014
17. ਸ.ਪਰਮਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਗਿੱਲ,ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 02/06/2014 02/02/2016
18. ਸ. ਕੁਲਦੀਪ ਸਿੰਘ ਵੈਂਦ ,ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 03/02/2016 30/11/2016
19. ਸ.ਪਰਮਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਗਿੱਲ,ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 09/12/2016 05/01/2017
20. ਪ੍ਰਵੀਨ ਕੁਮਾਰ ਥਿੰਦ ,ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 06/01/2017 15/05/2017
21. ਸ. ਦਿਲਰਾਜ ਸਿੰਘ ,ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 16/05/2017 29/08/2018
22. ਸ਼. ਦਵਿੰਦਰਪਾਲ ਸਿੰਘ ਖਰਬੰਦਾ ,ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 29/08/2018 02/10/2018
23. ਸ਼. ਸੰਦੀਪ ਹੰਸ ,ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 03/10/2018/td>

ਤਾਰੀਖ ਤੱਕ